django - en to is translation catalogue (19 entries)

en: PostgreSQL extensions
is: PostgreSQL viðbætur

en: Item %(nth)s in the array did not validate:
is: Hlutur %(nth)s í listanum er ógildur:

en: Nested arrays must have the same length.
is: Faldaðir (nested) listar verða að vera af sömu lengd.

en: Map of strings to strings/nulls
is: Möppun strengja í strengi/null

en: The value of “%(key)s” is not a string or null.
is: Gildið á "%(key)s" er ekki strengur eða null.

en: Could not load JSON data.
is: Gat ekki hlaðið inn JSON gögnum.

en: Input must be a JSON dictionary.
is: Inntak verður að vera JSON hlutur (dictionary).

en: Enter two valid values.
is: Sláðu inn tvö gild gildi.

en: The start of the range must not exceed the end of the range.
is: Upphaf bils má ekki ná yfir endalok bils.

en: Enter two whole numbers.
is: Sláðu inn tvær heilar tölur.

en: Enter two numbers.
is: Sláðu inn tvær tölur.

en: Enter two valid date/times.
is: Sláðu inn tvær gildar dagsetningar ásamt tíma.

en: Enter two valid dates.
is: Sláðu inn tvær gildar dagsetningar.

en: List contains %(show_value)d item, it should contain no more than %(limit_value)d. | List contains %(show_value)d items, it should contain no more than %(limit_value)d.
is[0]: Listinn inniheldur %(show_value)d hlut, en má ekki innihalda fleiri en %(limit_value)d.
is[1]: Listinn inniheldur %(show_value)d hluti, en má ekki innihalda fleiri en %(limit_value)d.

en: List contains %(show_value)d item, it should contain no fewer than %(limit_value)d. | List contains %(show_value)d items, it should contain no fewer than %(limit_value)d.
is[0]: Listinn inniheldur %(show_value)d hlut, en má ekki innihalda færri en %(limit_value)d.
is[1]: Listinn inniheldur %(show_value)d hluti, en má ekki innihalda færri en %(limit_value)d.

en: Some keys were missing: %(keys)s
is: Þessa lykla vantar: %(keys)s

en: Some unknown keys were provided: %(keys)s
is: Þessir óþekktu lyklar fundust: %(keys)s

en: Ensure that this range is completely less than or equal to %(limit_value)s.
is: Gakktu úr skugga um að þetta bil sé minna eða jafnt og %(limit_value)s.

en: Ensure that this range is completely greater than or equal to %(limit_value)s.
is: Gakktu úr skugga um að þetta bil sé stærra eða jafnt og %(limit_value)s.
