django - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: GIS
ml: ജി.ഐ.എസ്

en: Point
ml: ബിന്ദു

en: Line string
ml: രേഖാ സ്ട്രിങ്ങ്

en: Polygon
ml: ബഹുഭുജം

en: Multi-point
ml: ബഹുബിന്ദു

en: Multi-line string
ml: ബഹു രേഖാ സ്ട്രിങ്ങ്

en: Multi polygon
ml: ബഹു ബഹുഭുജം

en: Geometry collection
ml: ജ്യാമിതി ശേഖരം

en: No geometry value provided.
ml: ജ്യാമിതീയ മൂല്യമൊന്നും തന്നിട്ടില്ല.

en: Invalid geometry value.
ml: തെറ്റായ ജ്യാമിതീയ മൂല്യം.

en: Invalid geometry type.
ml: തെറ്റായ തരം ജ്യാമിതി.

en: An error occurred when transforming the geometry to the SRID of the geometry form field.
ml: ജ്യാമിതീയ രൂപത്തെ ജ്യാമിതി കളത്തിന്റെ SRID-ലേക്കു മാറ്റുമ്പോള്‍ എന്തോ തകരാറു സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ട്.

en: No feeds are registered.
ml:  ഫീഡുകളൊന്നും രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: Slug %r isn't registered.
ml: %r എന്ന സ്ലഗ് രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല.
