django - en to vi translation catalogue (73 entries)

en: Personal info
vi: Thông tin cá nhân

en: Permissions
vi: Quyền

en: Important dates
vi: Những ngày quan trọng

en: %(name)s object with primary key %(key)r does not exist.
vi:  Đối tượng %(name)s  với khóa chính %(key)r không tồn tại.

en: Password changed successfully.
vi: Mật khẩu thay đổi thành công

en: Change password: %s
vi: Thay đổi mật khẩu: %s

en: Authentication and Authorization
vi: Xác thực và ủy quyền

en: password
vi: Mật khẩu

en: last login
vi: Lần cuối đăng nhập

en: No password set.
vi: Chưa đặt mật khẩu

en: Invalid password format or unknown hashing algorithm.
vi: Định dạng của mật khẩu không đúng hoặc thuật toán hash chưa rõ ràng.

en: The two password fields didn’t match.
vi: Hai trường mật khẩu không giống nhau.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Password confirmation
vi: Xác nhận mật khẩu

en: Enter the same password as before, for verification.
vi: Nhập lại mật khẩu để xác nhận.

en: Raw passwords are not stored, so there is no way to see this user’s password, but you can change the password using <a href="{}">this form</a>.
vi: Mật khẩu không được lưu trữ, vì vậy không có cách nào để xem mật khẩu của người dùng, nhưng bạn có thể dùng <a href="{}">biểu mẫu</a> này để thay đổi.

en: Please enter a correct %(username)s and password. Note that both fields may be case-sensitive.
vi: Vui lòng điền vào %(username)s và mật khẩu chính xác. Chú ý rằng cả hai khung thông tin đều phân biệt chữ hoa và chữ thường.

en: This account is inactive.
vi: Tài khoản này chưa được kích hoạt.

en: New password
vi: Mật khẩu mới

en: New password confirmation
vi: Xác nhận mật khẩu mới

en: Your old password was entered incorrectly. Please enter it again.
vi: Mật khẩu cũ không chính xác. Hãy nhập lại lần nữa

en: Old password
vi: Mật khẩu cũ

en: Password (again)
vi: Nhập lại mật khẩu

en: algorithm
vi: thuật toán

en: iterations
vi: lặp lại

en: salt
vi: Mã salt

en: hash
vi: băm

en: work factor
vi: yếu tố công việc

en: checksum
vi: kiểm tra

en: name
vi: Tên

en: content type
vi: kiểu nội dung

en: codename
vi: tên mã

en: permission
vi: cho phép

en: permissions
vi: cho phép

en: group
vi: Nhóm

en: groups
vi: Các nhóm

en: superuser status
vi: trạng thái superuser

en: Designates that this user has all permissions without explicitly assigning them.
vi: Định rằng người dùng này có tất cả các quyền mà không gán cho họ một cách cụ thể.

en: The groups this user belongs to. A user will get all permissions granted to each of their groups.
vi: Các nhóm người dùng này thuộc về. Người dùng sẽ nhận được tất cả các quyền được cấp cho mỗi nhóm.

en: user permissions
vi: quyền của người sử dụng

en: Specific permissions for this user.
vi: Quyền hạn cụ thể cho người dùng này.

en: username
vi: Tên đăng nhập

en: Required. 150 characters or fewer. Letters, digits and @/./+/-/_ only.
vi: Yêu cầu. 150 ký tự hoặc ít hơn. Chỉ là chữ cái, chữ số và @/./+/-/_.

en: A user with that username already exists.
vi: Tên đăng nhập đã được sử dụng

en: first name
vi: Tên

en: last name
vi: Họ

en: email address
vi: địa chỉ email

en: staff status
vi: tình trạng nhân viên

en: Designates whether the user can log into this admin site.
vi: Chỉ định người dùng nào được phép truy cập vào trang admin.

en: active
vi: Kích hoạt

en: Designates whether this user should be treated as active. Unselect this instead of deleting accounts.
vi: Chỉ định xem người dùng này phải được coi là đang hoạt động. Bạn nên bỏ chọn này thay vì xóa tài khoản.

en: date joined
vi: Ngày tham gia

en: user
vi: Người dùng

en: users
vi: người sử dụng

en: This password is too short. It must contain at least %(min_length)d character. | This password is too short. It must contain at least %(min_length)d characters.
vi[0]: Mật khẩu quá ngắn. Nó phải chứa ít nhất %(min_length)d ký tự.

en: Your password must contain at least %(min_length)d character. | Your password must contain at least %(min_length)d characters.
vi[0]: Mật khẩu của bạn phải chứa ít nhất %(min_length)d ký tự.

en: The password is too similar to the %(verbose_name)s.
vi: Mật khẩu quá giống với %(verbose_name)s.

en: Your password can’t be too similar to your other personal information.
vi: Mật khẩu của bạn không được quá giống với thông tin cá nhân khác.

en: This password is too common.
vi: Mật khẩu này quá phổ biến.

en: Your password can’t be a commonly used password.
vi: Mật khẩu của bạn không được là mật khẩu được dùng phổ biến.

en: This password is entirely numeric.
vi: Mật khẩu này hoàn toàn là số.

en: Your password can’t be entirely numeric.
vi: Mật khẩu của bạn không được hoàn toàn bằng số.

en: Password reset on %(site_name)s
vi: Đặt lại mật khẩu trên %(site_name)s

en: Enter a valid username. This value may contain only English letters, numbers, and @/./+/-/_ characters.
vi: Điền tên đăng nhập hợp lệ. Giá trị này chỉ có thể chứa các chữ cái tiếng Anh, số, và các ký tự @/./+/-/_

en: Enter a valid username. This value may contain only letters, numbers, and @/./+/-/_ characters.
vi: Điền tên đăng nhập hợp lệ. Giá trị này chỉ có thể chứa các chữ cái, số, và các ký tự @/./+/-/_

en: Logged out
vi: Đã thoát

en: Password reset
vi: Đặt lại mật khẩu

en: Password reset sent
vi: Đã gửi hướng dẫn đặt lại mật khẩu

en: Enter new password
vi: Nhập mật khẩu mới

en: Password reset unsuccessful
vi: Đặt lại mật khẩu thành công

en: Password reset complete
vi: Đặt lại mật khẩu hoàn chỉnh

en: Password change
vi: Thay đổi mật khẩu

en: Password change successful
vi: Thay đổi mật khẩu thành công
