django - en to is translation catalogue (77 entries)

en: Personal info
is: Persónuupplýsingar

en: Permissions
is: Réttindi

en: Important dates
is: Mikilvægar dagsetningar

en: %(name)s object with primary key %(key)r does not exist.
is: %(name)s hlutur með lykilinn %(key)r er ekki til.

en: Password changed successfully.
is: Breyting á lykilorði tókst.

en: Change password: %s
is: Breyta lykilorði: %s

en: Authentication and Authorization
is: Auðkenning og réttindi

en: password
is: lykilorð

en: last login
is: síðasta innskráning

en: No password set.
is: Ekkert lykilorð skráð.

en: Invalid password format or unknown hashing algorithm.
is: Ógilt snið á lykilorði eða óþekkt hökkunaralgrím.

en: The two password fields didn’t match.
is: Lykilorðin tvö pössuðu ekki saman.

en: Password
is: Lykilorð

en: Password confirmation
is: Staðfesting lykilorðs

en: Enter the same password as before, for verification.
is: Settu inn sama lykilorð og áður til staðfestingar.

en: Raw passwords are not stored, so there is no way to see this user’s password, but you can change the password using <a href="{}">this form</a>.
is: Lykilorð eru aðeins geymd dulkóðuð, svo ekki er hægt að sjá lykilorð þessa notanda, en þú getur breytt lykilorðinu með <a href="{}">þessu eyðublaði</a>.

en: Please enter a correct %(username)s and password. Note that both fields may be case-sensitive.
is: Vinsamlegast sláðu inn rétt %(username)s og lykilorð. Takið eftir að í báðum reitum skipta há- og lágstafir máli.

en: This account is inactive.
is: Þessi reikningur er óvirkur.

en: Email
is: Netfang

en: New password
is: Nýtt lykilorð

en: New password confirmation
is: Nýtt lykilorð (endurtekið)

en: Your old password was entered incorrectly. Please enter it again.
is: Gamla lykilorðið var vitlaust. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: Old password
is: Gamalt lykilorð

en: Password (again)
is: Lykilorð (aftur)

en: algorithm
is: algrím

en: iterations
is: ítranir

en: hash
is: hashtafla

en: version
is: útgáfa

en: memory cost
is: minnisnotkun

en: time cost
is: tímalengd

en: parallelism
is: samhliða vinnsla

en: work factor
is: vinnustuðull

en: checksum
is: varsumma

en: name
is: nafn

en: content type
is: efnistag

en: codename
is: vinnuheiti

en: permission
is: réttindi

en: permissions
is: réttindi

en: group
is: hópur

en: groups
is: hópar

en: superuser status
is: staða ofurnotanda

en: Designates that this user has all permissions without explicitly assigning them.
is: Til marks um að notandinn hafi öll réttindi án þess að taka þau sérstaklega fram.

en: The groups this user belongs to. A user will get all permissions granted to each of their groups.
is: Hópar sem þessi notandi tilheyrir. Notandi fær allan aðgangsrétt sem fylgir hverjum hóp sem hann/hún er skráð(ur) í.

en: user permissions
is: réttindi

en: Specific permissions for this user.
is: Sértæk réttindi fyrir þennan notanda.

en: username
is: notandanafn

en: Required. 150 characters or fewer. Letters, digits and @/./+/-/_ only.
is: Nauðsynlegt að fylla út. 150 stafir eða færri. Bókstafir (ekki broddstafir), tölustafir og @/./+/-/_ aðeins leyft.

en: A user with that username already exists.
is: Notandi með þetta notendanafn er nú þegar til.

en: first name
is: skírnarnafn

en: last name
is: eftirnafn

en: email address
is: netfang

en: staff status
is: staða starfsmanns

en: Designates whether the user can log into this admin site.
is: Segir til um hvort notandinn getur skráð sig inn á þetta stjórnunarsvæði.

en: active
is: virkur

en: Designates whether this user should be treated as active. Unselect this instead of deleting accounts.
is: Til marks um að notandinn sé virkur. Taktu hakið úr þessum möguleika til að eyða aðgangi.

en: date joined
is: skráning dags.

en: user
is: notandi

en: users
is: notendur

en: This password is too short. It must contain at least %(min_length)d character. | This password is too short. It must contain at least %(min_length)d characters.
is[0]: Þetta lykilorð er of stutt. Það verður að vera minnst %(min_length)d stafur.
is[1]: Þetta lykilorð er of stutt. Það verður að vera minnst %(min_length)d stafir.

en: Your password must contain at least %(min_length)d character. | Your password must contain at least %(min_length)d characters.
is[0]: Lykilorðið verður að vera minnst %(min_length)d stafur.
is[1]: Lykilorðið verður að vera minnst %(min_length)d stafir.

en: The password is too similar to the %(verbose_name)s.
is: Lykilorðið er of líkt %(verbose_name)s.

en: Your password can’t be too similar to your other personal information.
is: Lykilorðið má ekki vera of líkt þínum persónuupplýsingum.

en: This password is too common.
is: Þetta lykilorð er of algengt.

en: Your password can’t be a commonly used password.
is: Lykilorðið má ekki vera algengt lykilorð.

en: This password is entirely numeric.
is: Þetta lykilorð er eingöngu tölustafir.

en: Your password can’t be entirely numeric.
is: Lykilorðið má ekki vera eingöngu tölustafir.

en: Password reset on %(site_name)s
is: Lykilorð endursett á %(site_name)s

en: Enter a valid username. This value may contain only English letters, numbers, and @/./+/-/_ characters.
is: Sláðu inn gilt notandanafn. Þessi reitur má aðeins innihalda bókstafi (ekki broddstafi), tölustafi og @/./+/-/_ táknin

en: Enter a valid username. This value may contain only letters, numbers, and @/./+/-/_ characters.
is: Sláðu inn gilt notandanafn. Þessi reitur má aðeins innihalda bókstafi, tölustafi og @/./+/-/_ táknin

en: Logged out
is: Útskráð(ur)

en: Password reset
is: Lykilorð endursett

en: Password reset sent
is: Endurstilling lykilorðs send

en: Enter new password
is: Sláðu inn nýtt lykilorð

en: Password reset unsuccessful
is: Endurstilling á lykilorði mistókst

en: Password reset complete
is: Endurstilling lykilorðs tókst

en: Password change
is: Breyta lykilorði

en: Password change successful
is: Breyting á lykilorði tókst
