django - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Home
te: నివాసము

en: Documentation
te: పత్రికీకరణ

en: Bookmarklets
te: నిర్దుష్ట గుర్తులు

en: Documentation bookmarklets
te: పత్రికీకరణ యొక్క నిర్దుష్ట గుర్తులు

en: Documentation for this page
te: ఈ పొరటుకు పత్రికీకరణ

en: tag:
te: టాగ్:

en: filter:
te: వడపోత:

en: view:
te: దర్శనం:

en: model:
te: మొడల్:

en: the related `%(app_label)s.%(data_type)s` object
te: సంబంధించిన `%(app_label)s.%(data_type)s` అంశము

en: related `%(app_label)s.%(object_name)s` objects
te: సంబంధించిన `%(app_label)s.%(object_name)s` వస్తువులు

en: all %s
te: ఆన్నీ  %s

en: number of %s
te: %s సంఖ్య

en: %s does not appear to be a urlpattern object
te: %s యు ఆర్ యల్  నిర్మాణక్రమ అంశము లా లేదు
