django - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Available %s
ta: %s இருக்கிறதா

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Choose all
ta: எல்லாவற்றையும் தேர்ந்த்தெடுக்க

en: Remove
ta: அழிக்க

en: Chosen %s
ta: %s தேர்ந்த்தெடுக்கப்பட்ட

en: Now
ta: இப்பொழுது

en: Choose a time
ta: ஒரு நேரத்தை தேர்ந்த்தெடுக்க

en: Midnight
ta: நடு இரவு

en: 6 a.m.
ta: காலை 6 மணி

en: Noon
ta: மதியம்

en: Cancel
ta: வேண்டாம்

en: Today
ta: இன்று

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: Tomorrow
ta: நாளை
