django - en to sw translation catalogue (29 entries)

en: Available %s
sw: Yaliyomo: %s

en: This is the list of available %s. You may choose some by selecting them in the box below and then clicking the "Choose" arrow between the two boxes.
sw: Hii ni orodha ya %s uliyochagua. Unaweza kuchagua baadhi vitu kwa kuvichagua katika kisanduku hapo chini kisha kubofya mshale wa "Chagua" kati ya visanduku viwili.

en: Type into this box to filter down the list of available %s.
sw: Chapisha katika kisanduku hiki ili kuchuja orodha ya %s iliyopo.

en: Filter
sw: Chuja

en: Choose all
sw: Chagua vyote

en: Click to choose all %s at once.
sw: Bofya kuchagua %s kwa pamoja.

en: Choose
sw: Chagua

en: Remove
sw: Ondoa

en: Chosen %s
sw: Chaguo la %s

en: This is the list of chosen %s. You may remove some by selecting them in the box below and then clicking the "Remove" arrow between the two boxes.
sw: Hii ni orodha ya %s uliyochagua. Unaweza kuondoa baadhi vitu kwa kuvichagua katika kisanduku hapo chini kisha kubofya mshale wa "Ondoa" kati ya visanduku viwili.

en: Remove all
sw: Ondoa vyote

en: Click to remove all chosen %s at once.
sw: Bofya ili kuondoa %s chaguliwa kwa pamoja.

en: %(sel)s of %(cnt)s selected | %(sel)s of %(cnt)s selected
sw[0]: umechagua %(sel)s kati ya %(cnt)s
sw[1]: umechagua %(sel)s kati ya %(cnt)s

en: You have unsaved changes on individual editable fields. If you run an action, your unsaved changes will be lost.
sw: Umeacha kuhifadhi mabadiliko katika uga zinazoharirika. Ikiwa utafanya tendo lingine, mabadiliko ambayo hayajahifadhiwa yatapotea.

en: You have selected an action, but you haven't saved your changes to individual fields yet. Please click OK to save. You'll need to re-run the action.
sw: Umechagua tendo, lakini bado hujahifadhi mabadiliko yako katika uga husika. Tafadali bofya Sawa ukitaka kuhifadhi. Utahitajika kufanya upya kitendo

en: You have selected an action, and you haven't made any changes on individual fields. You're probably looking for the Go button rather than the Save button.
sw: Umechagua tendo, lakini bado hujahifadhi mabadiliko yako katika uga husika.  Inawezekana unatafuta kitufe cha Nenda badala ya Hifadhi

en: Note: You are %s hour ahead of server time. | Note: You are %s hours ahead of server time.
sw[0]: Kumbuka: Uko saa %s mbele ukilinganisha na majira ya seva
sw[1]: Kumbuka: Uko masaa %s mbele ukilinganisha na majira ya seva

en: Note: You are %s hour behind server time. | Note: You are %s hours behind server time.
sw[0]: Kumbuka: Uko saa %s nyuma ukilinganisha na majira ya seva
sw[1]: Kumbuka: Uko masaa %s nyuma ukilinganisha na majira ya seva

en: Now
sw: Sasa

en: Choose a time
sw: Chagua wakati

en: Midnight
sw: Usiku wa manane

en: 6 a.m.
sw: Saa 12 alfajiri

en: Noon
sw: Adhuhuri

en: Cancel
sw: Ghairi

en: Today
sw: Leo

en: Yesterday
sw: Jana

en: Tomorrow
sw: Kesho

en: Show
sw: Onesha

en: Hide
sw: Ficha
