django - en to cy translation catalogue (134 entries)

en: Successfully deleted %(count)d %(items)s.
cy: Dilëwyd %(count)d %(items)s yn llwyddiannus.

en: Cannot delete %(name)s
cy: Ni ellir dileu %(name)s

en: Are you sure?
cy: Ydych yn sicr?

en: Delete selected %(verbose_name_plural)s
cy: Dileu y %(verbose_name_plural)s â ddewiswyd

en: Administration
cy: Gweinyddu

en: All
cy: Pob un

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Unknown
cy: Anhysybys

en: Any date
cy: Unrhyw ddyddiad

en: Today
cy: Heddiw

en: Past 7 days
cy: 7 diwrnod diwethaf

en: This month
cy: Mis yma

en: This year
cy: Eleni

en: Please enter the correct %(username)s and password for a staff account. Note that both fields may be case-sensitive.
cy: Teipiwch yr %(username)s a chyfrinair cywir ar gyfer cyfrif staff.  Noder y gall y ddau faes fod yn sensitif i lythrennau bach a llythrennau bras.

en: Action:
cy: Gweithred:

en: Add another %(verbose_name)s
cy: Ychwanegu %(verbose_name)s arall

en: Remove
cy: Gwaredu

en: action time
cy: amser y weithred

en: object id
cy: id gwrthrych

note: Translators: 'repr' means representation (https://docs.python.org/3/library/functions.html#repr)
en: object repr
cy: repr gwrthrych

en: action flag
cy: fflag gweithred

en: change message
cy: neges y newid

en: log entry
cy: cofnod

en: log entries
cy: cofnodion

en: Added "%(object)s".
cy: Ychwanegwyd "%(object)s".

en: Changed "%(object)s" - %(changes)s
cy: Newidwyd "%(object)s" - %(changes)s

en: Deleted "%(object)s."
cy: Dilëwyd  "%(object)s."

en: LogEntry Object
cy: Gwrthrych LogEntry

en: and
cy: a

en: No fields changed.
cy: Ni newidwyd unrhwy feysydd.

en: None
cy: Dim

en: Items must be selected in order to perform actions on them. No items have been changed.
cy: Rhaid dewis eitemau er mwyn gweithredu arnynt.  Ni ddewiswyd unrhyw eitemau.

en: No action selected.
cy: Ni ddewiswyd gweithred.

en: The %(name)s "%(obj)s" was deleted successfully.
cy: Dilëwyd %(name)s "%(obj)s" yn llwyddiannus.

en: Add %s
cy: Ychwanegu %s

en: Change %s
cy: Newid %s

en: Database error
cy: Gwall cronfa ddata

en: %(count)s %(name)s was changed successfully. | %(count)s %(name)s were changed successfully.
cy[0]: Newidwyd %(count)s %(name)s yn llwyddiannus
cy[1]: Newidwyd %(count)s %(name)s yn llwyddiannus
cy[2]: Newidwyd %(count)s %(name)s yn llwyddiannus
cy[3]: Newidwyd %(count)s %(name)s yn llwyddiannus

en: %(total_count)s selected | All %(total_count)s selected
cy[0]: Dewiswyd %(total_count)s
cy[1]: Dewiswyd %(total_count)s
cy[2]: Dewiswyd %(total_count)s
cy[3]: Dewiswyd %(total_count)s

en: 0 of %(cnt)s selected
cy: Dewiswyd 0 o %(cnt)s

en: Change history: %s
cy: Hanes newid: %s

en: Deleting %(class_name)s %(instance)s would require deleting the following protected related objects: %(related_objects)s
cy: Byddai dileu %(class_name)s %(instance)s yn golygu dileu'r gwrthrychau gwarchodedig canlynol sy'n perthyn: %(related_objects)s

en: Django site admin
cy: Adran weinyddol safle Django

en: Django administration
cy: Gweinyddu Django

en: Site administration
cy: Gweinyddu'r safle

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: %(app)s administration
cy: Gweinyddu %(app)s

en: Page not found
cy: Ni ddarganfyddwyd y dudalen

en: We're sorry, but the requested page could not be found.
cy: Mae'n ddrwg gennym, ond ni ddarganfuwyd y dudalen

en: Home
cy: Hafan

en: Server error
cy: Gwall gweinydd

en: Server error (500)
cy: Gwall gweinydd (500)

en: Server Error <em>(500)</em>
cy: Gwall Gweinydd <em>(500)</em>

en: There's been an error. It's been reported to the site administrators via email and should be fixed shortly. Thanks for your patience.
cy: Mae gwall ac gyrrwyd adroddiad ohono i weinyddwyr y wefan drwy ebost a dylai gael ei drwsio yn fuan.  Diolch am fod yn amyneddgar.

en: Run the selected action
cy: Rhedeg y weithred a ddewiswyd

en: Go
cy: Ffwrdd â ni

en: Click here to select the objects across all pages
cy: Cliciwch fan hyn i ddewis yr holl wrthrychau ar draws yr holl dudalennau

en: Select all %(total_count)s %(module_name)s
cy: Dewis y %(total_count)s %(module_name)s

en: Clear selection
cy: Clirio'r dewis

en: First, enter a username and password. Then, you'll be able to edit more user options.
cy: Yn gyntaf, rhowch enw defnyddiwr a chyfrinair.  Yna byddwch yn gallu golygu mwy o ddewisiadau.

en: Enter a username and password.
cy: Rhowch enw defnyddiwr a chyfrinair.

en: Change password
cy: Newid cyfrinair

en: Please correct the error below.
cy: Cywirwch y gwall isod.

en: Please correct the errors below.
cy: Cywirwch y gwallau isod.

en: Enter a new password for the user <strong>%(username)s</strong>.
cy: Rhowch gyfrinair newydd i'r defnyddiwr <strong>%(username)s</strong>.

en: Welcome,
cy: Croeso,

en: Documentation
cy: Dogfennaeth

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Add %(name)s
cy: Ychwanegu %(name)s

en: History
cy: Hanes

en: View on site
cy: Gweld ar y safle

en: Filter
cy: Hidl

en: Remove from sorting
cy: Gwaredu o'r didoli

en: Sorting priority: %(priority_number)s
cy: Blaenoriaeth didoli: %(priority_number)s

en: Toggle sorting
cy: Toglio didoli

en: Delete
cy: Dileu

en: Deleting the %(object_name)s '%(escaped_object)s' would result in deleting related objects, but your account doesn't have permission to delete the following types of objects:
cy: Byddai dileu %(object_name)s '%(escaped_object)s' yn golygu dileu'r gwrthrychau sy'n perthyn, ond nid oes ganddoch ganiatâd i ddileu y mathau canlynol o wrthrychau:

en: Deleting the %(object_name)s '%(escaped_object)s' would require deleting the following protected related objects:
cy: Byddai dileu %(object_name)s '%(escaped_object)s' yn golygu dileu'r gwrthrychau gwarchodedig canlynol sy'n perthyn:

en: Yes, I'm sure
cy: Ydw, rwy'n sicr

en: Deleting the selected %(objects_name)s would require deleting the following protected related objects:
cy: Byddai dileu %(objects_name)s yn golygu dileu'r gwrthrychau gwarchodedig canlynol sy'n perthyn:

en: Are you sure you want to delete the selected %(objects_name)s? All of the following objects and their related items will be deleted:
cy: Ydych yn sicr eich bod am ddileu'r %(objects_name)s a ddewiswyd?  Dilëir yr holl wrthrychau canlynol a'u heitemau perthnasol:

en: Change
cy: Newid

en: Delete?
cy: Dileu?

en:  By %(filter_title)s
cy: Wrth %(filter_title)s

en: Models in the %(name)s application
cy: Modelau yn y rhaglen %(name)s

en: Add
cy: Ychwanegu

en: You don't have permission to edit anything.
cy: Does gennych ddim hawl i olygu unrhywbeth.

en: None available
cy: Dim ar gael

en: Unknown content
cy: Cynnwys anhysbys

en: Something's wrong with your database installation. Make sure the appropriate database tables have been created, and make sure the database is readable by the appropriate user.
cy: Mae rhywbeth o'i le ar osodiad y gronfa ddata.  Sicrhewch fod y tablau cronfa ddata priodol wedi eu creu, a sicrhewch fod y gronfa ddata yn ddarllenadwy gan y defnyddiwr priodol.

en: Forgotten your password or username?
cy: Anghofioch eich cyfrinair neu enw defnyddiwr?

en: Date/time
cy: Dyddiad/amser

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Action
cy: Gweithred

en: This object doesn't have a change history. It probably wasn't added via this admin site.
cy: Does dim hanes newid gan y gwrthrych yma. Mae'n debyg nad ei ychwanegwyd drwy'r safle gweinydd yma.

en: Show all
cy: Dangos pob canlyniad

en: Save
cy: Cadw

en: Search
cy: Chwilio

en: %(counter)s result | %(counter)s results
cy[0]: %(counter)s canlyniad
cy[1]: %(counter)s canlyniad
cy[2]: %(counter)s canlyniad
cy[3]: %(counter)s canlyniad

en: %(full_result_count)s total
cy: Cyfanswm o %(full_result_count)s

en: Save as new
cy: Cadw fel newydd

en: Save and add another
cy: Cadw ac ychwanegu un arall

en: Save and continue editing
cy: Cadw a pharhau i olygu

en: Thanks for spending some quality time with the Web site today.
cy: Diolch am dreulio amser o ansawdd gyda'r safle we yma heddiw.

en: Log in again
cy: Mewngofnodi eto

en: Password change
cy: Newid cyfrinair

en: Your password was changed.
cy: Newidwyd eich cyfrinair.

en: Please enter your old password, for security's sake, and then enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
cy: Rhowch eich hen gyfrinair, er mwyn diogelwch, ac yna rhowch eich cyfrinair newydd ddwywaith er mwyn gwirio y'i teipiwyd yn gywir.

en: Change my password
cy: Newid fy nghyfrinair

en: Password reset
cy: Ailosod cyfrinair

en: Your password has been set.  You may go ahead and log in now.
cy: Mae'ch cyfrinair wedi ei osod. Gallwch fewngofnodi nawr.

en: Password reset confirmation
cy: Cadarnhad ailosod cyfrinair

en: Please enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
cy: Rhowch eich cyfrinair newydd ddwywaith er mwyn gwirio y'i teipiwyd yn gywir.

en: New password:
cy: Cyfrinair newydd:

en: Confirm password:
cy: Cadarnhewch y cyfrinair:

en: The password reset link was invalid, possibly because it has already been used.  Please request a new password reset.
cy: Roedd y ddolen i ailosod y cyfrinair yn annilys, o bosib oherwydd ei fod wedi ei ddefnyddio'n barod.  Gofynnwch i ailosod y cyfrinair eto.

en: If you don't receive an email, please make sure you've entered the address you registered with, and check your spam folder.
cy: Os na dderbyniwch ebost, sicrhewych y rhoddwyd y cyfeiriad sydd wedi ei gofrestru gyda ni, ac edrychwch yn eich ffolder sbam.

en: You're receiving this email because you requested a password reset for your user account at %(site_name)s.
cy: Derbyniwch yr ebost hwn oherwydd i chi ofyn i ailosod y cyfrinair i'ch cyfrif yn %(site_name)s.

en: Please go to the following page and choose a new password:
cy: Ewch i'r dudalen olynol a dewsiwch gyfrinair newydd:

en: Your username, in case you've forgotten:
cy: Eich enw defnyddiwr, rhag ofn eich bod wedi anghofio:

en: Thanks for using our site!
cy: Diolch am ddefnyddio ein safle!

en: The %(site_name)s team
cy: Tîm %(site_name)s

en: Forgotten your password? Enter your email address below, and we'll email instructions for setting a new one.
cy: Anghofioch eich cyfrinair? Rhowch eich cyfeiriad ebost isod ac fe ebostiwn gyfarwyddiadau ar osod un newydd.

en: Email address:
cy: Cyfeiriad ebost:

en: Reset my password
cy: Ailosod fy nghyfrinair

en: All dates
cy: Holl ddyddiadau

en: Select %s
cy: Dewis %s

en: Select %s to change
cy: Dewis %s i newid

en: Date:
cy: Dyddiad:

en: Time:
cy: Amser:

en: Lookup
cy: Archwilio

en: Currently:
cy: Cyfredol:

en: Change:
cy: Newid:
