django - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Advanced options
ml: സങ്കീർണ്ണമായ ഓപ്ഷനുകൾ

en: Flat Pages
ml: ഫ്ലാറ്റ് പേജുകൾ

en: Example: “/about/contact/”. Make sure to have leading and trailing slashes.
ml: ഉദാഹരണം: “/about/contact/”.  തുടക്കത്തിലും അവസാനവും സ്ലാഷുകൾ ഉണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുക.

en: This value must contain only letters, numbers, dots, underscores, dashes, slashes or tildes.
ml: ഇതിൽ അക്ഷരങ്ങൾ, നമ്പറുകൾ, കുത്തുകൾ, അണ്ടർസ്കോറുകൾ, ഡാഷുകൾ, സ്ലാഷുകൾ അതുമല്ലെങ്കിൽ ടിൽഡുകൾ എന്നിവ മാത്രമേ അനുവദിക്കുള്ളൂ.

en: Example: “/about/contact”. Make sure to have a leading slash.
ml: ഉദാഹരണം: “/about/contact”.  തുടക്കത്തിൽ ഒരു സ്ലാഷ് ഉണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുക.

en: URL is missing a leading slash.
ml: URLന്റെ മുന്‍വശത്ത് ഒരു സ്ലാഷിന്റെ കുറവുണ്ട്.

en: URL is missing a trailing slash.
ml: URLന്റെ പിന്‍വശത്ത് ഒരു സ്ലാഷിന്റെ കുറവുണ്ട്.

en: Flatpage with url %(url)s already exists for site %(site)s
ml: %(site)s എന്ന സൈറ്റിനു %(url)s എന്ന url ഉള്ള ഫ്ലാറ്റ്പേജ് നിലവിലുണ്ട്

en: title
ml: ശീര്‍ഷകം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: enable comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങള്‍ അനുവദിക്കുക

en: template name
ml: ടെമ്പ്ലേറ്റിന്റെ പേര്

en: Example: “flatpages/contact_page.html”. If this isn’t provided, the system will use “flatpages/default.html”.
ml: ഉദാ: 'flatpages/contact_page.html'. ഇതു നല്കിയില്ലെങ്കില്‍, പകരമായി 'flatpages/default.html' ആയിരിക്കും ഉപയോഗിക്കുക.

en: registration required
ml: രജിസ്ട്രേഷന്‍ ആവശ്യമാണ്

en: If this is checked, only logged-in users will be able to view the page.
ml: ഇതു ടിക് ചെയ്താല്‍ പിന്നെ ലോഗ്-ഇന്‍ ചെയ്ത യൂസര്‍ക്കു മാത്രമേ ഈ പേജ് കാണാന്‍ കഴിയൂ.

en: sites
ml: സൈറ്റുകൾ

en: flat page
ml: ഫ്ളാറ്റ് പേജ്

en: flat pages
ml: ഫ്ളാറ്റ് പേജുകള്‍
