django - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Home
ta: வீடு

en: Documentation
ta: ஆவனமாக்கம்

en: Bookmarklets
ta: புத்தகக்குறிகள்

en: Documentation bookmarklets
ta: ஆவணமாக்கக் குறியீடுகள்

en: Documentation for this page
ta: இந்த பக்கத்திற்கான ஆவணம்

en: Jumps you from any page to the documentation for the view that generates that page.
ta: எந்த ஒரு பக்கத்திலிருந்தும் ஆவணப்பக்கத்தை பார்வையிடுதல், அந்த பக்கத்தை உருவாக்குகிறது.

en: tag:
ta: ஒட்டு:

en: filter:
ta: வடிகட்டி:

en: view:
ta: நோற்றமிடு:

en: model:
ta: மாதிரி:

en: all %s
ta: அனைத்து %s

en: number of %s
ta: எண்ணிக்கை %s

en: %s does not appear to be a urlpattern object
ta: %s -ல் urlpattern தோன்றுவதில்லை
