django - en to ml translation catalogue (49 entries)

en: Administrative Documentation
ml: കാര്യനിർവ്വാഹകർക്കായുള്ള ഡോക്യൂമെന്റേഷൻ

en: Home
ml: ഹോം

en: Documentation
ml: സഹായക്കുറിപ്പുകള്‍

en: Bookmarklets
ml: ബുക്ക് മാര്‍ക്കുകള്‍

en: Documentation bookmarklets
ml: സഹായക്കുറിപ്പുകളുടെ ബുക്ക്മാര്‍ക്കുകള്‍

en: To install bookmarklets, drag the link to your bookmarks toolbar, or right-click the link and add it to your bookmarks. Now you can select the bookmarklet from any page in the site.
ml: ബുക്ക്മാർക്കുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ, നിങ്ങളുടെ ബുക്ക്മാർക്കുകൾ ടൂൾബാറിലേക്ക് ലിങ്ക് ഇഴയ്ക്കുക, അല്ലെങ്കിൽ ലിങ്കിൽ വലത് ക്ലിക്കുചെയ്ത് നിങ്ങളുടെ ബുക്ക്മാർക്കുകളിൽ ചേർക്കുക. ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് സൈറ്റിലെ ഏത് പേജിൽ നിന്നും ബുക്മാർക്കറ്റ് തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

en: Documentation for this page
ml: ഈ പേജിന്റെ സഹായക്കുറിപ്പുകള്‍

en: Jumps you from any page to the documentation for the view that generates that page.
ml: ഏതു പേജില്‍ നിന്നും അതിന്റെ ഉദ്ഭവമായ വ്യൂവിന്റെ സഹായക്കുറിപ്പിലേക്കു ചാടാന്‍

en: Tags
ml: ടാഗുകള്‍

en: List of all the template tags and their functions.
ml: എല്ലാ ടെംപ്ലേറ്റുകളും അവയുടെ ഫംഗ്ഷനുകളുടെ പട്ടിക

en: Filters
ml: ഫില്‍ട്ടറുകള്‍

en: Filters are actions which can be applied to variables in a template to alter the output.
ml: ഫിൽറ്ററുകൾ എന്നാൽ ഔട്പുട്ടിനു മാറ്റം വരുത്തുവാൻ  ടെംപ്ലേറ്റുകൾക്കു ഉള്ളില്ലേ വാരിയബിലിസിന് (variables) നൽകുന്ന ആക്ഷൻസ്സാണ്

en: Models
ml: മോഡലുകള്‍

en: Views
ml: വ്യൂകള്‍

en: Tools for your browser to quickly access admin functionality.
ml: അഡ്മിൻ  ഫങ്ക്ഷണാലിറ്റിയിലേക്കു  പെട്ടെന്നു പ്രവേശിക്കുവാൻ  നിങ്ങളുടെ ബ്രൗസെറിനുള്ള ടൂളുകൾ .

en: Please install docutils
ml: ദയവായി ഡോക്യൂട്ടിൽസ്‌  ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക.

en: Fields
ml: ഫീൽഡുകൾ

en: Field
ml: ഫീൽഡ്.

en: Type
ml: ടൈപ്പ്

en: Description
ml: വിവരണം

en: Methods with arguments
ml: മെതോടുകൾ ഉള്ള ആർഗുമെന്റ്സ്

en: Method
ml: രീതി

en: Arguments
ml: വാദങ്ങൾ

en: Back to Model documentation
ml: മോഡൽ ഡോക്യൂമെന്റന്റഷനിലേക്ക് തിരികെ പോവുക .

en: Model documentation
ml: മോഡൽ ഡോക്യൂമെന്റേഷൻ.

en: Model groups
ml: മോഡൽ ഗ്രൂപ്സ്

en: Templates
ml: ടെമ്പ്‌ലേറ്റുകള്‍

en: (does not exist)
ml: (എക്സിസ്റ്  ചെയ്യുന്നില്ല )

en: Back to Documentation
ml: ഡോക്യൂമെന്റഷനിലേക്കു തിരികെ പോവുക .

en: Template filters
ml: ടെമ്പ്ലേറ്റ് ഫിൽറ്ററുകൾ

en: Template filter documentation
ml: ടെമ്പ്ലേറ്റ് ഫിൽറ്റർ ഡോക്യൂമെന്റേഷൻ

en: Built-in filters
ml: ബിൽട്ടിൻ  ഫിൽറ്ററുകൾ

en: Template tags
ml: ടെമ്പ്ലേറ്റ് റ്റാഗുകൾ

en: Template tag documentation
ml: ടെമ്പ്ലേറ്റ് ടാഗിന്റെ ഡോക്യൂമെന്റേഷൻ

en: Built-in tags
ml: ബിൽട്ടിൻ  റ്റാഗുകൾ

en: Context:
ml: കോണ്ടെക്സ്റ് :

en: Templates:
ml: ടെമ്പ്‌ലേറ്റുകള്‍

en: View documentation
ml: ഡോക്യൂമെന്റെഷൻ കാണുക

en: Jump to namespace
ml: നെയിംസ്പേസിലേക്ക് ചാടുക .

en: tag:
ml: ടാഗ്:

en: filter:
ml: അരിപ്പ:

en: view:
ml: വ്യൂ

en: Model %(model_name)r not found in app %(app_label)r
ml: %(app_label)r എന്ന Appല്‍ %(model_name)r എന്ന മാത്രുക കണ്ടില്ല.

en: model:
ml: മാത്രുക:

en: the related `%(app_label)s.%(data_type)s` object
ml: ബന്ധപ്പെട്ട `%(app_label)s.%(data_type)s` വസ്തു

en: related `%(app_label)s.%(object_name)s` objects
ml: ബന്ധപ്പെട്ട `%(app_label)s.%(object_name)s` വസ്തുക്കള്‍

en: all %s
ml: %s എല്ലാം

en: number of %s
ml: %sന്റെ എണ്ണം

en: %s does not appear to be a urlpattern object
ml: %s വിലാസ മാത്രുക (urlpattern object) ആണെന്ന് തോന്നുന്നില്ല.
